• product-bg
 • product-bg

Abrasives masu fashewa

 • Steel Shot

  Karfe kwamfuta

  An yi harbin ƙarfe daga ƙarfe na ƙarfe ta narkewa da ƙirƙira shi. Ana amfani dashi ko'ina azaman abrasives don tsaftacewa, saukowa, fifikon farfajiya da harbin peening. Girmanta daban-daban zai tabbatar da ultiate gama gama akan farfajiyar kayan aikin da za'a busa.

 • Steel Grit

  Karfe Grit

  An murƙushe karafan ƙarfe daga harbin ƙarfe mai ƙarancin ƙarfe, ana iya samunsa don nau'ikan tauri iri uku. tare da siffar mai kusurwa, yana cire abubuwan gurɓataccen farfaji da sutura cikin sauri da tasiri.

 • Bearing steel grit

  Beaukar baƙin ƙarfe

  Qazanta Karfe Gritan yi shi ne ta hanyar murƙushe ƙarfe mai ɗauke da ƙarfe. An fara shi da farko kuma ana amfani dashi don masana'antar dutsen dutse kuma yanzu kuma an yarda dashi sosai don tsarin fashewa saboda girman aikin sa.

 • Sponge media abrasives

  Abrasives na soso na kafofin watsa labarai

  Ana samun abrasive na Sponge Media sama da nau'ikan 20, ana samun bayanan martaba daga 0 zuwa 100 + micron. Duk yana ba da bushe, ƙananan ƙura, ƙananan fashewar fashewa.

 • Carbon steel cut wire shot

  Carbon karfe yanke waya harbi

  Muna samar da waya da aka sare daga sabon waya da tsohuwar waya mai taya.
  Siffofin aikace-aikace
  Kula da rayuwa mafi gajiya a ƙarƙashin ƙarfi mai ƙarfi, rage farashin amfani.
  Kyakkyawan zagaye na hatsi, girman sura, ba karyewa yayin amfani da shi, ƙimar girma mai girma.
  Mafi tsada mai tasiri yayin amfani dashi don ƙaddamar da ɓangaren ɓangaren medchnical tare da kewayon HRC40-50.

 • Stainless steel cut wire shot

  Bakin karfe yanke waya harbi

  Bakin Karfe Yanke Waya Shot an yi shi ne ta hanyar yanke bakin waya daga karfe zuwa cikin pellets. Ana iya ƙara haɓaka cikin maki daban-daban bisa ga kwastomomi daban-daban amfani.

 • Stainless steel grit

  Bakin bakin karfe

  Bakin bakin karfe bakin karfe mai kusurwa ne. Mafi yawanci ana amfani dashi don tsabtace farfajiya, cire fenti da saukowa daga ƙananan ƙarfe da samfuran ƙarfe, ƙirƙirar ƙarancin shimfidar ƙasa, don haka ya dace musamman don farawar farfajiyar kafin shafawa.

 • Low Carbon Steel Shot

  Carananan Carbon Karfe Shot

  TAA low carbon bainite steel shot wanda ake kira LCB steel shot.
  A matsayina na babban mai kera bututun ƙarfe, TAA Metal yana ci gaba da haɓaka ƙimar samfurin da haɓaka sabon ƙira a cikin shekarun da suka gabata. TAA LCB abrasive rnixed abrasive shine babban kayan aiki bayan dogon bincike na tsawon shekaru goma da ci gaba, wanda shine cikakkiyar haɗuwa da ƙarancin fasahar TAA da ƙwarewar fasaha, AS da ake buƙatar harbi mai harbi da iska, TAA LCB gauraye abrasive ana amfani dashi zuwa atl filayen da suka shafi harbe-harbe da fashewar yashi. Ayyukan Jt mai cike da farin ciki na iya taimaka wa masu amfani adana kashi 50% na kuɗin fashewar harbi.

 • Aluminum cut wire

  Aluminum yanke waya

  Allon da aka yanke na aluminiya wanda aka laƙaba shi azaman harbi na aluminiya, beads na aluminum, granules na aluminum, pellet na aluminum.

 • Zinc cut wire

  Tutiya yanke waya

  Zinc yanke waya harbi kuma mai suna zinc shot, tutiya pallet, tutiya beads, tutiya yanke-waya ayukan iska mai ƙarfi. Ya fi taushi, baƙin ƙarfe, baƙin ƙarfe ko kayan waya da aka sare.

 • Copper cut wire

  Wayan da aka yanke jan karfe

  Shotarƙarar da aka sare ta waya ta hanyar yankewa daga wayar jan ƙarfe zuwa pellets, tsayin daidai yake da diamita na waya. Galibi ana amfani da ita don fashewar jiyya ta saman. Hakanan za'a kira shi azaman harbi na tagulla, harbin tagulla na tagulla, harbi na jan ƙarfe kamar yadda aka yanka, ɗamarar jan ƙarfe, ƙirar jan ƙarfe da dai sauransu.

 • Brown Fused Alumina

  Brown Fused Alumina

  Brown aluminium oxide yana hade kuma an rufe shi a ƙarƙashin babban zafin jiki daga cakuda bauxite da sauran kayan masarufi. An bayyana shi da tsananin taurinsa, taurin kirki da sifa a cikin girma.

12 Gaba> >> Shafin 1/2