• product-bg
 • product-bg

Bakin karfe grit

Takaitaccen Bayani:

Bakin karfe gritBakin karfe ne mai kusurwa.Mafi yawa amfani da surface tsaftacewa, Paint cire da descaling na wadanda ba ferrous karafa da bakin karfe kayayyakin, forming uniform surface roughness, don haka musamman dace da surface pretreatment kafin shafi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

* Za a iya amfani da su maye gurbin iri-iri na ma'adinai sands & wadanda ba karfe abrasives, kamar corundum, silicon carbide, arenaceous ma'adini, gilashin beads, da dai sauransu.
* Ƙananan ƙurar ƙura, haɓaka yanayin aiki, abokantaka na muhalli.
* Za a iya maye gurbin sashin tsarin tsinke.
* Rashin ƙura mai ƙura da kyakkyawan yanayin aiki, rage maganin ƙura.
* Ƙananan farashi mai sauƙi, rayuwar sabis ɗin shine sau 30-100 wanda ba na ƙarfe ba kamar corundum.
* Ana iya amfani da shi don injuna daban-daban: ɗakunan fashewa da kabad ɗin fashewa da kuma cikin injinan fashewar dabaran centrifugal.
* Tsarin fashewa: Duk tsarin fashewar matsin lamba, kayan aikin tsaftar iska mara iska.

Ƙayyadaddun fasaha

Taurin: > HRC57
Girma: 7.0g/cm3

Allon

In

mm

SG18

SG25

SG40

SG50

SG80

14#

0.0555

1.40

Duk wucewa

 

 

 

 

16#

0.0469

1.18

 

Duk wucewa

 

 

 

18#

0.0394

1.00

≥75%

 

Duk wucewa

 

 

20#

0.0331

0.85

 

 

 

 

 

25#

0.0280

0.71

≥85%

≥70%

 

Duk wucewa

 

30#

0.0232

0.60

 

 

 

 

 

35#

0.0197

0.500

 

 

 

 

 

40#

0.0165

0.425

 

≥80%

≥70%

 

Duk wucewa

45#

0.0138

0.355

 

 

 

 

 

50#

0.0117

0.300

 

 

≥80%

≥65%

 

80#

0.0070

0.180

 

 

 

≥75%

≥60%

120#

0.0049

0.125

 

 

 

 

≥70%

Aikace-aikace

* Ƙarshen saman abubuwan da ba na ƙarfe ba
* Shirye-shiryen saman kafin fenti ko sutura
* Cire yumbura daga simintin saka hannun jari
* Descaling na wadanda ba taferrous zafi magani sassa
* Tsaftace mahallin welded
* Etching na kayan aikin filastik kafin haɗin gwiwa
* Rubutun anga don mannewa fenti da foda

Application001

 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

  Samfura masu alaƙa

  • Bearing steel grit

   Ƙarfe grit

   Idan aka kwatanta da grit ɗin ƙarfe na gargajiya wanda aka yi ta hanyar murƙushe karfen harbi, mai ɗauke da grit ɗin ƙarfe yana da fasali masu zuwa: Raw Material Bearing karfe grit ɗin ƙarfe mai ɗaukar ƙarfe na Chromium wanda ke da ƙarfi mai ƙarfi saboda babban abun ciki na Chromium.Fasaha Bearing karfe grit ana yin shi ta hanyar murƙushe jabun ƙarfe mai ɗaukar ƙarfe kai tsaye wanda ba shi da lahani.Low wear The jabun jihar mai ɗauke da grit ɗin ƙarfe mai kaifi yana da ...

  • Brown Fused Alumina

   Brown Fused Alumina

   Features Alumina oxide abrasive da babban taurin da kaifi angular, ana amfani da ko'ina duka biyu rigar da bushe ayukan iska mai ƙarfi, samar da dace profile for surface shiri.Alumina oxide abrasive shine ra'ayin watsawa abrasive kafofin watsa labarai don shirye-shiryen saman da ke neman ferrous kyauta.Alumina oxide abrasive babban inganci ne mai fashewa abrasives tare da kaifi gefuna da babban yawa.Ana iya sake amfani da shi kuma ana iya amfani dashi a cikin nau'ikan injin fashewa daban-daban....

  • Glass beads

   Gilashin beads

   Amfani n mai tsabta da santsi, ba ya cutar da daidaitaccen injin aikin.∎ Babban ƙarfin injina, taurin kai, sassauƙa ∎ Ana iya sake amfani da shi sau da yawa, irin wannan tasiri kuma ba a saurin karyewa.∎ Girman nau'i, bayan yashi a kusa da na'urar don kiyaye tasirin haske iri ɗaya, ba sauƙin barin alamar ruwa ba.■ Tsafta mai kyau da inganci sun dace da ma'aunin duniya.■ Tsayayyen sinadarai, kada ya gurɓata saduwa...

  • Aluminum cut wire

   Aluminum yanke waya

   Aluminum yanke waya harbi kuma mai suna a matsayin aluminum harbi, aluminum beads, aluminum granules, aluminum pellet.Anyi shi daga ingantacciyar waya ta aluminum, bayyanar tana da haske, ingantaccen kafofin watsa labarai don tsaftacewa da ƙarfafa saman sassan simintin ƙarfe mara ƙarfe.Ana amfani dashi musamman don maganin saman Aluminum, samfuran Zinc ko yanki na aiki tare da bangon bakin ciki a cikin injin fashewar harbi.Tech Data Products Alum...

  • Carbon steel cut wire shot

   Carbon karfe yanke waya harbi

   Mun yi babban ci gaba a cikin kayan aiki da fasaha bisa tsarin samar da al'ada.Amfani da high quality gami karfe waya a matsayin substrate cewa mafi girma da inji Properties da kuma sanya shi mafi barga.Haɓaka fasahar zaren waya wanda ke sa ƙungiyar cikin gida ta ƙara yawa.Haɓaka tsarin wucewa na gargajiya wanda ke dogara gaba ɗaya akan tasiri don rage lalacewa yayin fashewar ...

  • Sponge media abrasives

   Sponge kafofin watsa labarai abrasives

   Sponge media abrasive wani gungu ne na kafofin watsa labaru masu ɓarna tare da soso na urethane azaman mannewa, wanda ya haɗu da ikon ɗaukar soso na urethane tare da tsaftacewa da yanke ikon watsawa na gargajiya.Yana daɗaɗawa yayin tasiri, yana nuna abrasives zuwa saman tare da wasu da kuma bayanan martaba da aka halicce su.Lokacin barin saman, soso yana faɗaɗa baya zuwa girman yau da kullun yana haifar da vacuum wanda ke ɗaukar mafi yawan gurɓataccen abu, don haka yana inganta sa ...